![Sáng ngày 4/4/2024 rất vinh dự cho chuyên môn giáo dục mầm non huyện Vĩnh Bảo đã được đón đoàn kiểm tra của sở GD&ĐT Hải phòng về dự và tham gia góp ý tại 3 trường mầm non Thị Trấn; An Hòa và Vĩnh Long. Rất vinh dự cho trường mầm non Hiệp Hòa cũng đã được dự được rút kinh nghiệm và đã tiếp thu sâu sắc các ý kiến của các đồng chí lãnh đạo, chuyên viên của sở giáo dục đào tạo thành phố.](https://848603edf5.vws.vegacdn.vn/UploadImages/news/haiphong/2024/mnhiephoa/z532641080162179ed32df19e444f3fb5dd3c211e565c8_842024841.jpg?w=800)
(Tải File đính kèm thứ 1),
(Tải File đính kèm thứ 2),
(Tải File đính kèm thứ 3),
(Tải File đính kèm thứ 4),
(Tải File đính kèm thứ 5),
(Tải File đính kèm thứ 6),
(Tải File đính kèm thứ 7),
(Tải File đính kèm thứ 8),
(Tải File đính kèm thứ 9),
(Tải File đính kèm thứ 10),
(Tải File đính kèm thứ 11),
(Tải File đính kèm thứ 12),
(Tải File đính kèm thứ 13),
(Tải File đính kèm thứ 14),
(Tải File đính kèm thứ 15)
(Tải File đính kèm thứ 1),
(Tải File đính kèm thứ 2),
(Tải File đính kèm thứ 3),
(Tải File đính kèm thứ 4),
(Tải File đính kèm thứ 5),
(Tải File đính kèm thứ 6),
(Tải File đính kèm thứ 7),
(Tải File đính kèm thứ 8),
(Tải File đính kèm thứ 9),
(Tải File đính kèm thứ 10),
(Tải File đính kèm thứ 11),
(Tải File đính kèm thứ 12),
(Tải File đính kèm thứ 13)
Với trẻ lứa tuổi mầm non, Lươn là thực phẩm trẻ khó tiếp nhận ở nhà, nhưng đến trường dưới bàn tay chế biến của các cô nuôi dưỡng, món Lươn luôn được trẻ yêu thích, ăn ngon miệng. Các cô chế biến lươn kết hợp với các loại thực phẩm khác như: thịt, đậu, chuối xanh...khiến món ăn trở lên thơm ngon, hấp dẫn mà vẫn đảm bảo định lượng trong khẩu phần ăn cho trẻ.
(Tải File đính kèm)
Thực hiện Kế hoạch năm học 2022-2023, trường mầm non Hiệp Hòa phối hợp với Trung tâm y tế huyện Vĩnh Bảo tổ chức khám bệnh định kỳ lần 2 cho trẻ Trong những năm gần đây hoạt động chăm sóc nuôi dưỡng, bảo vệ sức khỏe của trẻ tại trường mầm non đã nhận được nhiều sự quan tâm hơn của gia đình, xã hội. Chăm sóc nuôi dưỡng giáo dục là nhiệm vụ trọng tâm và giữ vai trò vô cùng quan trọng, chăm sóc nuôi dưỡng nhằm bảo vệ, tăng cường sức khỏe cho trẻ giúp trẻ phát triển hài hòa, cân đối về thể chất, trẻ khỏe mạnh, thông minh